ร่วมลงนามถวายพระพร พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
และ สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ
ณ ศาลาว่าการพระราชวัง ภายในพระบรมมหาราชวัง
เมื่อวันอังคารที่ 1 มกราคม 2556
นายประยุทธ หล่อสุวรรณศิริ รองอธิบดีกรมป่าไม้ และผู้บริหารกรมป่าไม้ ร่วมลงนามถวายพระพร พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ เนื่องในวันขึ้นปีใหม่ ณ ศาลาว่าการพระราชวัง ภายในพระบรมมหาราชวัง เมื่อวันอังคารที่ 1 มกราคม 2556
รายงานโดย : ส่วนประชาสัมพันธ์และเผยแพร่
วันที่ : 1 มกราคม 2556
|