การฝึกอบรมหลักสูตร "การจัดซื้อจัดจ้างภาครัฐด้วยระบบอิเล็กทรอนิกส์"
เมื่อวันพุธที่ 6 มีนาคม 56 ณ ห้องประชุม 1 อาคารเทียมคมกฤส กรมป่าไม้
นายประยุทธ หล่อสุวรรณศิริ รองอธิบดีกรมป่าไม้ เป็นประธานเปิดการฝึกอบรมหลักสูตร "การจัดซื้อจัดจ้างภาครัฐด้วยระบบอิเล็กทรอนิกส์" (e-Govrnment Procurement System:e-GP) เมื่อวันพุธที่ 6 มีนาคม 56 ณ ห้องประชุม 1 อาคารเทียมคมกฤส กรมป่าไม้ โดยมีวิทยากร คุณศิริกัญญา รุ่นประโคน วิทยากรจากกรมบัญชีกลางมาให้ความรู้ความเข้าใจในเรื่องต่างๆของการใช้ระเบียบสำนักนายกรัฐมนตรีว่าด้วยการพัสดุ พ.ศ. 2535 เพื่อนำไปใช้อย่าถูกต้อง โดยมีระยะเวลาการอบรม ตั้งแต่วันที่ 6-7 มีนาคม 2556
|