อภิปรายทางวิชาการ “ การป่าไม้เพื่อสังคม:ความรับผิดชอบต่อสังคมในบริบทที่แตกแต่ง ”
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 7 มีนาคม 2556 ณ ห้องประชุม สง่า สรรพศรี ชั้น 3 ตึกวนศาสตร์ 60 ปี
นายประยุทธ หล่อสุวรรณศิริ รองอธิบดีกรมป่าไม้ เข้าร่วมการอภิปรายทางวิชาการ “ การป่าไม้เพื่อสังคม:ความรับผิดชอบต่อสังคมในบริบทที่แตกแต่ง ” เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 7 มีนาคม 2556 ณ ห้องประชุม สง่า สรรพศรี ชั้น 3 ตึกวนศาสตร์ 60 ปี โดยในการอภิปรายมี ผศ.ดร.พสุธา สุนทรห้าว อาจารย์ประจำภาควิชาการจัดการป่าไม้ คณะวนศาสตร์ เป็นผู้ดำเนินรายการ และมีผู้ร่วมอภิปราย 5 ท่านประกอบด้วย 1. คุณประยุทธ หล่อสุวรรณศิริ รองอธิบดีกรมป่าไม้ 2. คุณประเสริฐ เนตรประจิตร องค์การอุตสาหกรรมป่าไม้ 3. คุณภาวนา ปทุมุต์ตรังษี บริษัท ปตท. จำกัด(มหาชน) 4. คุณยิ่งลักษณ์ ปฎิภาณเทวา สหกรณ์สวนป่าภาคเอกชน 5. ผศ.ดร.วันชัย อรุณประภารัตน์ คณบดีคณะวนศาสตร์
|