สหกรณ์ออม ทรัพย์...กับการส่งเสริมการอนุรักษ์ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ร่วมแสดงความยินดี
|
สหกรณ์ออมทรัพย์...กับการส่งเสริมการอนุรักษ์ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวด ล้อม
ร่วมแสดงความยินดีกับอธิบดีกรมป่าไม้ เนื่องในโอกาสได้รับพระราชทานปริญญาปรัชญาดุษฎีบัณฑิตกิตติสมศักดิ์
สาขาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม จากมหาวิทยาลัยรามคำแหง
ณ ห้องประชุม 1 อาคารเทียมมกฤส กรมป่าไม้ เมื่อวันอังคารที่ 29 มิถุนายน 2553
|
|
![](http://new.forest.go.th/information/News/Visit_%20Province/News_Description706/IMAGES/i27.jpg)
|
|
นายสิทธิชัย อึ๊งภากรณ์ ประธานกรรมการดำเนินการสหกรณ์ออมทรัพย์กรมป่าไม้ จำกัด ร่วมแสดงความยินดีกับ นายสมชัย เพียรสถาพร อธิบดีกรมป่าไม้ เนื่องในโอกาสได้รับมอบพระราชทานปริญญาปรัชญาดุษฎีบัณฑิตกิตติสมศักดิ์ สาขาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม จากมหาวิทยาลัยรามคำแหง ณ ห้องประชุม 1 อาคารเทียมมกฤส กรมป่าไม้ เมื่อวันอังคารที่ 29 มิถุนายน 2553 โดยมีรองศาสตราจารย์มานพ พราหมณโชติ อดีตรองอธิการบดี มหาวิทยาลัยรามคำแหง ให้เกียรติบรรยายในการนี้ด้วย |
|
|
|
รายงานโดย : ส่วนประชาสัมพันธ์และเผยแพร่
วันที่ : 29 มิถุนายน 2553 |
|