รับมอบงาน ณ สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 3 (ลำปาง) |
เขียนโดย วิฑูรย์ โตหนึ่ง |
นายเชวง ไชยหลาก ผู้อำนวยการสำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 3 (ลำปาง) และนายนิทรรศ เวชวินิจ ผู้อำนวยการสำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 3 สาขาแพร่ พร้อมผู้อำนวยการส่วนทุกส่วน ร่วมประชุมชี้แจงการส่งมอบ รับมอบ งานในหน้าที่ผู้อำนวยการสำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 3 สาขาแพร่ ณ ห้องประชุมราชพฤกษ์ สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 3 (ลำปาง) เมื่อวันที่ 18 มิถุนายน 2555
![]() ![]() ![]() ![]() |