นายนิทรรศ เวชวินิจ ผู้อำนวยการสำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 3 สาขาแพร่ |
เขียนโดย วิฑูรย์ โตหนึ่ง |
นายนิทรรศ เวชวินิจ ผู้อำนวยการสำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 3 สาขาแพร่ ปฏิบัติภาระกิจเดินทางเข้าร่วมโครงการ ประชาอาสา 800 ล้านกล้า 80 พรรษา มหาราชินี เพื่อเฉลิมพระเกียรติและถวายเป็นพระราชกุศล เนื่องในวโรกาสมหามงคลวันเฉลิมพระชนมพรรษา ครบรอบ 80 พรรษา ของสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ ในวันที่ 12 สิงหาคม 2555 /จสอ.สันติไฌญ จ.น่าน![]() |