เกษียณ..อ่อนวัย ดีใจ..ต่อสัญญา มา..ยินดีต้อนรับ |
เขียนโดย นิภาภรณ์ แปงใจ |
วันศุกร์ที่ 12 ตุลาคม 2012 เวลา 07:%M |
สำนักจัดการนทรัพยากรป่าไม้ที่ ๓ สาขาแพร่ นำโดยนายนิทรรศ เวชวินิจ ผู้อำนวยการสำนักฯ จัดงานเกษียณ..อ่อนวัย ดีใจ..ต่อสัญญา มา..เรายินดีต้อนรับ วันที่ 11 ตุลาคม๒๕๕๕ ณ ร้านอาหารรุ่งนภา![]() ![]() ![]() ![]() ![]() |