การประชุมเพื่อกำกับและติดตามการปฏิบัติราชการในภูมิภาค
|
เมื่อวันอาทิตย์ ที่ 21 กรกฎาคม 2556 นายนิทรรศ เวชวินิจ ผู้อำนวยการสำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 3 สาขาแพร่ พร้อมด้วยข้าราชการ ลูกจ้างประจำ พนักงานราชการในส่วนของสำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 3 สาขาแพร่ ได้ให้การต้อนรับ ดร.ปลอดประสพ สุรัสวดี รองนายกรัฐมนตรี ซึ่งได้ให้เกียรติมาเป็นประธานในการประชุมกำกับและติดตามการปฏิบัติราชการในจังหวัดแพร่และจังหวัดน่าน ตามนโยบายของรัฐบาล ณ ห้องประชุมจดหมายเหตุ (ชั้น 2) ศาลากลางจังหวัดแพร่ และห้องประชุม 1 ศาลากลางจังหวัดน่าน โดยมีหัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจและเอกชนเข้าร่วมประชุมในครั้งนี้
![](/phrae2/images/stories/DSCN2042.JPG)
![](/phrae2/images/stories/DSCN2024.JPG)
![](/phrae2/images/stories/DSC00248.JPG)
![](/phrae2/images/stories/DSCN2039.JPG)
![](/phrae2/images/stories/DSCN2058.JPG)
![](/phrae2/images/stories/DSCN2053.JPG)
|